Labarai

  • Silicone Ice

    Silicone Ice

    Silicone abu ne na gama gari wanda ake amfani dashi sosai a masana'antu da yawa, kamar su likitanci, abinci, kayan lantarki, da masana'antu. Saboda kyawawan kaddarorinsa na zahiri da sinadarai, silicone ya zama kyakkyawan zaɓi don samfuran da yawa. A cikin wannan labarin SEO, za mu shiga ...
    Kara karantawa
  • Haɓaka abubuwan sha tare da Mafi kyawun Silicone Ice Cube Tray Mold

    Bayanin Meta: Gano fa'idodin yin amfani da siliki kankara tire tire da yadda za a zaɓi mafi kyau don haɓaka abubuwan sha. Lokacin da yazo don haɓaka abubuwan sha, ƙananan bayanai na iya yin babban bambanci. A nan ne wani ƙwaƙƙwaran siliki mai ƙyalƙyali mai ƙyalƙyali ya shigo. Yin amfani da ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Zaba Mafi Kyawun Tireshin Cube Ice Anyi da Silicone

    Bayanin Meta: Gano fa'idodin yin amfani da tire mai ƙirar siliki na kankara da yadda za a zaɓi mafi kyau don buƙatun ku. Shin kun sami kanku yana ƙarewa da ƙanƙara don abubuwan sha? An gaji da ma'amala da ƙanƙara mai wahalar cirewa daga tiren roba na gargajiya? Idan haka ne, lokaci yayi da za a saka jari...
    Kara karantawa
  • Samar da tsari na ruwa silicone molds

    Samar da tsari na ruwa silicone molds

    DIY Liquid Mold sabon nau'in siliki ne, nau'ikan dabbobi iri-iri, furanni, 'ya'yan itace da sana'a, da sauransu, kowane ana iya yin shi, yin shi duka yana da daɗi, DIY ruwa mold shine babban kayan shine silicone ruwa. Silicone Liquid ba mai guba bane, mai jure zafi, mai mai da hankali sosai…
    Kara karantawa
  • Silicone yin burodi molds

    Silicone yin burodi molds

    Kayan silicone da aka yi amfani da shi a cikin gyare-gyaren yin burodin silicone shine silicone na abinci wanda ya dace da ka'idodin gwajin EU, silicone ɗin abinci yana cikin babban nau'in, kuma ba samfuri ɗaya kawai ba, galibi silicone ɗin abinci gabaɗaya yana jure yanayin zafi sama da 200 ℃, ...
    Kara karantawa
  • Bambanci tsakanin silicone abinci da silicone na gaba ɗaya

    Bambanci tsakanin silicone abinci da silicone na gaba ɗaya

    Menene bambanci tsakanin silicone matakin abinci da silicone gabaɗaya? Tare da ci gaba da shigar da samfuran silicone a cikin rayuwar yau da kullun mutane, mutane da yawa sun koyi game da iyakokin aikace-aikacen samfuran silicone. Na yi imanin cewa mutane da yawa sun ji haka ...
    Kara karantawa