Hatsarin silica gel da silica foda da amincin samfuran mu na FDA da aka amince

Silica gel, a matsayin abu na kowa, yana da nau'i mai yawa na aikace-aikace a fannoni daban-daban.A cikin tsarin samar da silicone, ana ƙara foda na silicone wani lokaci don inganta wasu kaddarorin samfurin.Duk da haka, silica gel a cikin siliki foda na iya haifar da wasu lahani, wanda kuma ya damu da mutane da yawa.Koyaya, yana da kyau a jaddada cewa samfuranmu na silicone sun sami takaddun shaida ta takardar shaidar darajar abinci ta FDA don tabbatar da amincin samfurin.

Da farko, muna so mu bayyana a fili cewa ba kowane nau'in foda na silica ya dace da ƙara zuwa gel silica ba.Wasu foda na siliki da ba a kula da su ba na iya ƙunsar ƙazanta, waɗanda za a iya saki yayin amfani da silicone, wanda ke haifar da barazana ga lafiyar ɗan adam.Koyaya, a cikin samfuranmu, muna ɗaukar allo sosai da sarrafa tushe da ingancin foda silicon don tabbatar da tsabta da amincin sa.

Abu na biyu, adadin foda na siliki da aka kara kuma abu ne da ke buƙatar kulawa.Ƙara yawan ƙwayar silica foda zai iya haifar da canje-canje a cikin abubuwan da ke cikin jiki na silica gel, irin su ƙãra ƙãra da rage elasticity.Waɗannan canje-canje na iya yin illa ga aikin samfurin kuma suna iya sakin abubuwa masu cutarwa yayin amfani.Koyaya, samfuran mu na silicone sun sami kyakkyawan ƙirar ƙira da ingantaccen tsarin samarwa don tabbatar da cewa adadin foda na silicone da aka ƙara yana cikin kewayon aminci kuma ba zai haifar da wata illa ga aikin samfurin da lafiyar ɗan adam ba.

Don taƙaitawa, ko da yake silica gel a cikin siliki foda na iya kawo wasu haɗari masu haɗari, amma ta hanyar sarrafa kayan aiki mai mahimmanci da sarrafa tsarin samarwa, ana iya kauce wa waɗannan haɗari.Kayayyakin mu na silicone sun wuce takardar shaidar darajar abinci ta FDA, wanda ke nufin cewa samfuranmu an gwada su sosai kuma an kimanta su dangane da aminci, tsabta da inganci, tabbatar da cewa masu amfani za su iya samun amintaccen ingantaccen ƙwarewar samfur yayin amfani.Sabili da haka, zaɓi samfuran mu na silicone, zaku iya tabbata cewa ba kwa buƙatar damuwa game da yuwuwar cutar da silica foda.


Lokacin aikawa: Nuwamba-17-2023